Nhà phố phượng trì – 82m², mt >5m, kd sầm uất
Đường Phượng Trì, Xã Đan Phượng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
9 tỷ
82 m2 (5x19)
3 pn
2 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ PHỐ PHƯỢNG TRÌ – 82M², MT >5M, KD SẦM UẤT ????
???? 82m², mặt tiền >5m, sẵn nhà 3 tầng???? Nằm trung tâm TT Phùng – Đan Phượng, phố kinh doanh đông đúc???? Phù hợp ở + kinh doanh / đầu tư dòng tiền
???? Giá chỉ hơn 100tr/m²
???? Cường gold – 0988.906.935
???? 82m², mặt tiền >5m, sẵn nhà 3 tầng???? Nằm trung tâm TT Phùng – Đan Phượng, phố kinh doanh đông đúc???? Phù hợp ở + kinh doanh / đầu tư dòng tiền
???? Giá chỉ hơn 100tr/m²
???? Cường gold – 0988.906.935
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phố phượng trì – 82m², mt >5m, kd sầm uất", có mã số #321541, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu