Tôi muốn trợ lý ai hỗ trợ cá nhân hay hỗ trợ đội nhóm?
Đường Quốc lộ 32, Xã Đan Phượng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
5 tỷ 150 triệu
45 m2 (5x9)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Workshop K04 “Làm Chủ Trợ Lý AI Cho Sếp” sẽ chính thức bắt đầu.
Để buổi học hiệu quả hơn, anh/chị nên chuẩn bị trước:
Workshop K04 “Làm Chủ Trợ Lý AI Cho Sếp” sẽ chính thức bắt đầu.
Để buổi học hiệu quả hơn, anh/chị nên chuẩn bị trước:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tôi muốn trợ lý ai hỗ trợ cá nhân hay hỗ trợ đội nhóm?", có mã số #320444, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu