Nhượng phòng tại khương đình, thanh xuân, hà nội- tặng cọc 1 triệu
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3.5 triệu
16 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
NHƯỢNG PHÒNG TẠI KHƯƠNG ĐÌNH, THANH XUÂN, HÀ NỘI- TẶNG CỌC 1 TRIỆU( FREE tiền phòng từ 25/3 đến hết tháng )* Địa chỉ: Ngõ 29 Khương Hạ, Phường Khương Đình – Quận Thanh Xuân – Hà Nội(ngõ rộng, ô tô vào tận cửa)* Diện tích ~16m², có gác xép- Vệ sinh khép kín, bếp nấu ăn riêng- Full tiện nghi: điều hoà, nóng lạnh- Tặng 1 tủ nhựa 2 cánh 1m8 - Có cửa sổ + ban công phơi đồ thoáng mát* Giá thuê: 3.500.000đ/tháng+ Dịch vụ: 150k (vệ sinh + wifi)+ Điện giá dân (cuối tháng theo bill thực tế)+ Nước: 35k/m³- Phòng tầng 4, thang bộ, không chung chủ- Chỗ để xe rộng rãi, không bon chen+ Không nuôi pet+ Không để xe điện
=> Liên hệ ngay: 0328766677 (ưu tiên người chốt sớm)
=> Liên hệ ngay: 0328766677 (ưu tiên người chốt sớm)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 16 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhượng phòng tại khương đình, thanh xuân, hà nội- tặng cọc 1 triệu", có mã số #308441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu