Noxh biên hòa – chỉ từ vài trăm triệu, cơ hội an cư cho người thu nhập trung bình
Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 tỷ 100 triệu
37 m2 (5x7.5)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ Ở XÃ HỘI BIÊN HÒA – CĂN HỘ RỘNG ĐẾN 69m², GIÁ TỐT CHO NGƯỜI LAO ĐỘNG ????
Bạn đang làm việc tại KCN Amata – Hố Nai – Long Bình – Biên Hòa và muốn có nhà riêng?
???? Cơ hội an cư ngay tại Biên Hòa với chi phí cực kỳ hợp lý!
???? Vị trí đắc địa – đi làm siêu gần:
• Ngay trung tâm Biên Hòa
• Kết nối nhanh KCN Amata, Hố Nai, Long Bình
• Di chuyển thuận tiện về TP.HCM
???? Thiết kế đa dạng – ở thoải mái:
???? NHÀ Ở XÃ HỘI BIÊN HÒA – CĂN HỘ RỘNG ĐẾN 69m², GIÁ TỐT CHO NGƯỜI LAO ĐỘNG ????
Bạn đang làm việc tại KCN Amata – Hố Nai – Long Bình – Biên Hòa và muốn có nhà riêng?
???? Cơ hội an cư ngay tại Biên Hòa với chi phí cực kỳ hợp lý!
???? Vị trí đắc địa – đi làm siêu gần:
• Ngay trung tâm Biên Hòa
• Kết nối nhanh KCN Amata, Hố Nai, Long Bình
• Di chuyển thuận tiện về TP.HCM
???? Thiết kế đa dạng – ở thoải mái:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Noxh biên hòa – chỉ từ vài trăm triệu, cơ hội an cư cho người thu nhập trung bình", có mã số #310582, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu