Sang nhượng mặt bằng kinh doanh cực đẹp tại phường tân giang , hà tĩnh
Phường Tân Giang, Thành phố Hà Tĩnh, Hà Tĩnh
1 nghìn
200 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG KINH DOANH CỰC ĐẸP TẠI PHƯỜNG TÂN GIANG , HÀ TĨNH*Địa chỉ : 460 Nguyễn Công Trứ, P. Thành Sen (mới), Hà Tĩnh*Diện tích : 200m2 -Do chuẩn bị đi nước ngoài nên mình cần sang nhượng lại mặt bằng tâm huyết đã đầu tư rất nhiều tiền bạc và công sức. -Thật sự rất tiếc khi phải nhượng lại một vị trí đẹp và đầy tiềm năng như thế này.*Vị trí cực thuận lợi:-Nằm sát 2 mặt đường lớn, khu vực đông người qua lại, tấp nập cả ngày-Cách Trường Cao đẳng nghề Việt Đức khoảng 400m-Gần Bệnh viện Phục hồi chức năng và Trung tâm hành chính tỉnh Hà Tĩnh*Phù hợp kinh doanh đa dạng:-Quán ăn – quán nhậu , tiệm cà phê ,cửa hàng trái cây – rau củ,tiệm rửa xe-Hoặc nhiều mô hình kinh doanh khác*Giá thuê chỉ 4,5 triệu/tháng- Riêng năm đầu chỉ 4 triệu/tháng*Giá sang nhượng cực kỳ hợp lý – gần như tặng lại cho người thiện chí, nhanh gọn.*Liên hệ ngay: 0961 470 489 để trao đổi trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Tĩnh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng mặt bằng kinh doanh cực đẹp tại phường tân giang , hà tĩnh", có mã số #322941, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu