Giá tốt - sang nhượng quán ăn vị trí đẹp tại vạn phúc, hà đông
Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội
1 nghìn
100 m2 (5x1)
1 pn
1 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT - SANG NHƯỢNG QUÁN ĂN VỊ TRÍ ĐẸP TẠI VẠN PHÚC, HÀ ĐÔNG
* Do bận việc gia đình không thể sắp xếp được thời gian, nên mình cần nhượng lại quán ăn đang hoạt động - lượng khách văn phòng ổn định.
- Diện tích: 100m²- Mặt tiền rộng 5m, nhận diện cực tốt
* Vị trí đẹp tại Vạn Phúc – Hà Đông- Ngay chân toà Roman Plaza- Khu vực đông dân cư, nhiều văn phòng – lượng khách ổn định mỗi ngày- Vỉa hè rộng, chỗ để xe thoải mái- Phù hợp kinh doanh ăn uống mọi mô hình
** Giá thuê: 25 triệu/tháng=> Thanh toán: 3 cọc 1** Giá sang: Thỏa thuận
* Phù hợp mở quán ăn, bún phở, cơm văn phòng, quán nhậu...
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 0945741999 ( Call / Zalo ).
* Do bận việc gia đình không thể sắp xếp được thời gian, nên mình cần nhượng lại quán ăn đang hoạt động - lượng khách văn phòng ổn định.
- Diện tích: 100m²- Mặt tiền rộng 5m, nhận diện cực tốt
* Vị trí đẹp tại Vạn Phúc – Hà Đông- Ngay chân toà Roman Plaza- Khu vực đông dân cư, nhiều văn phòng – lượng khách ổn định mỗi ngày- Vỉa hè rộng, chỗ để xe thoải mái- Phù hợp kinh doanh ăn uống mọi mô hình
** Giá thuê: 25 triệu/tháng=> Thanh toán: 3 cọc 1** Giá sang: Thỏa thuận
* Phù hợp mở quán ăn, bún phở, cơm văn phòng, quán nhậu...
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 0945741999 ( Call / Zalo ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt - sang nhượng quán ăn vị trí đẹp tại vạn phúc, hà đông", có mã số #322944, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu