Sang nhượng quán cafe – vào là kinh doanh ngay - quận bình tân - tp hồ chí minh
Đường Miếu Gò Xoài, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
120 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG QUÁN CAFE – VÀO LÀ KINH DOANH NGAY - QUẬN BÌNH TÂN - TP HỒ CHÍ MINH - Địa chỉ: 25 Miếu Gò Xoài, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân- Do hiện tại em đang đi làm thuê nên không có thời gian quản lý và chăm quán, nên cần sang lại quán cafe mới mở được 1 tháng.- Em là chính chủ quán ạ.- Sang toàn bộ vật dụng và setup trong quán như video em quay, có gì sang đó, chỉ việc vào bán.
Quán đã setup đầy đủ:
* Bàn ghế* Máy móc, dụng cụ pha chế* Decor sẵn* Có lượng khách quen ban đầu* Điện nước tính theo giá nhà nước
* Giá thuê : 9 Triệu/ tháng * Giá sang: 120 triệu (đã bao gồm cọc 10 triệu)
Anh/chị thiện chí liên hệ trực tiếp chính chủ : 0788533170
Quán đã setup đầy đủ:
* Bàn ghế* Máy móc, dụng cụ pha chế* Decor sẵn* Có lượng khách quen ban đầu* Điện nước tính theo giá nhà nước
* Giá thuê : 9 Triệu/ tháng * Giá sang: 120 triệu (đã bao gồm cọc 10 triệu)
Anh/chị thiện chí liên hệ trực tiếp chính chủ : 0788533170
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán cafe – vào là kinh doanh ngay - quận bình tân - tp hồ chí minh", có mã số #322875, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu