Sang nhượng mặt bằng kinh doanh – giá tốt tại từ liêm, hà nội
Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
100 triệu
50 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG KINH DOANH – GIÁ TỐT TẠI TỪ LIÊM, HÀ NỘI
* Địa chỉ: 59 Nguyễn Văn Giáp, Từ Liêm, Hà Nội
=> Hiện tại đang kinh doanh bún riêu, bún đậu, lượng khách ổn định, có thể vào bán ngay
* Giá thuê: 8 triệu/tháng* Giá nhượng: 100 triệu (đã bao gồm toàn bộ đồ đạc, trang thiết bị)
- Mặt bằng sẵn, không cần đầu tư thêm- Phù hợp kinh doanh ăn uống, quán bún, đồ ăn nhanh…
=> Liên hệ: 0926 716 888
* Địa chỉ: 59 Nguyễn Văn Giáp, Từ Liêm, Hà Nội
=> Hiện tại đang kinh doanh bún riêu, bún đậu, lượng khách ổn định, có thể vào bán ngay
* Giá thuê: 8 triệu/tháng* Giá nhượng: 100 triệu (đã bao gồm toàn bộ đồ đạc, trang thiết bị)
- Mặt bằng sẵn, không cần đầu tư thêm- Phù hợp kinh doanh ăn uống, quán bún, đồ ăn nhanh…
=> Liên hệ: 0926 716 888
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng mặt bằng kinh doanh – giá tốt tại từ liêm, hà nội", có mã số #311210, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu