Cho thuê phòng trọ giá tốt tại mễ trì thượng, nam từ liêm, hà nội - giá 2tr900k
Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
2.9 triệu
27 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG TRỌ GIÁ TỐT TẠI MỄ TRÌ THƯỢNG, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI - GIÁ 2TR900K* Diện tích: 27m2* Địa chỉ: Số 35, ngõ 230/21 Mễ Trì Thượng, phường Mễ Trì – quận Nam Từ Liêm – Hà Nội– Phòng rộng rãi, thoáng mát- Không chung chủ – giờ giấc tự do, đi về thoải mái- Không gian riêng tư, phù hợp sinh hoạt lâu dài- Phù hợp với sinh viên, người đi làm cần không gian riêng tư, tiện nghi và tự do sinh hoạt.* GIÁ THUÊ: 2,9tr/ tháng=> Liên hệ ngay 0979913689 (zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 27 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng trọ giá tốt tại mễ trì thượng, nam từ liêm, hà nội - giá 2tr900k", có mã số #311164, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu