Cho thuê căn 1n1k 25m2 tại hồ tùng mậu, cầu diễn, nam từ liêm, hà nội- tặng 500k
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
4.2 triệu
25 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN 1N1K 25m2 TẠI HỒ TÙNG MẬU, CẦU DIỄN, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI- TẶNG 500K* Địa chỉ 35 ngách 41 ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu- Phòng sạch sẽ, thoáng mát, ở rất thoải mái- Full đồ chỉ việc vào ở: Giường, tủ, bàn bếp, tivi, tủ lạnh, điều hòa, nóng lạnh, bàn ghế,..- Khu vực tiện đi lại: gần trường học, chợ, bến xe bus…- An ninh tốt* Giá thuê: 4.200.000đ/tháng=> Liên hệ: 0988373446
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn 1n1k 25m2 tại hồ tùng mậu, cầu diễn, nam từ liêm, hà nội- tặng 500k", có mã số #311158, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu