Sang nhượng salon tóc nam – vị trí đẹp, khách ổn định địa chỉ: 372 thiên hộ dương, p. hoà thuận, tp. cao lãnh, đồng tháp
Phường Hoà Thuận, Thành phố Cao Lãnh, Đồng Tháp
1 nghìn
56 m2 (4x14)
1 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG SALON TÓC NAM – VỊ TRÍ ĐẸP, KHÁCH ỔN ĐỊNH ????
???? Địa chỉ: 372 Thiên Hộ Dương, P. Hoà Thuận, TP. Cao Lãnh, Đồng Tháp
???? Diện tích: 56m² (ngang 4m x dài 14m)???? Vị trí đẹp: Gần 2 trường THPT và 1 trường cao đẳng – lượng khách trẻ đông, tiềm năng cao???? Giao thông thuận tiện, khu vực an ninh tốt
✂️ Trang thiết bị đầy đủ – vào là làm ngay:
4 ghế cắt No12 ghế lấy gáy tai2 ghế gội đầu???? Sang nhượng toàn bộ đồ trong tiệm
???? Ưu điểm nổi bật:
Tiệm đã hoạt động 1 nămCó lượng khách quen ổn định
???? Địa chỉ: 372 Thiên Hộ Dương, P. Hoà Thuận, TP. Cao Lãnh, Đồng Tháp
???? Diện tích: 56m² (ngang 4m x dài 14m)???? Vị trí đẹp: Gần 2 trường THPT và 1 trường cao đẳng – lượng khách trẻ đông, tiềm năng cao???? Giao thông thuận tiện, khu vực an ninh tốt
✂️ Trang thiết bị đầy đủ – vào là làm ngay:
4 ghế cắt No12 ghế lấy gáy tai2 ghế gội đầu???? Sang nhượng toàn bộ đồ trong tiệm
???? Ưu điểm nổi bật:
Tiệm đã hoạt động 1 nămCó lượng khách quen ổn định
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đồng Tháp |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng salon tóc nam – vị trí đẹp, khách ổn định địa chỉ: 372 thiên hộ dương, p. hoà thuận, tp. cao lãnh, đồng tháp", có mã số #309204, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu