Sarene - sala - bán căn 1pn - rộng 75m2 - căn đẹp đang hết - khách khác đang mua - deal tốt mua sớm
Phường An Lợi Đông, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
75 m2 (7x11)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SARENE SALA Thủ Thiêm - deal tốt chỉ dành riêng cho nhà đầu tư mua sớm:- Vị trí vàng: Sarene Residence, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 24 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sarene - sala - bán căn 1pn - rộng 75m2 - căn đẹp đang hết - khách khác đang mua - deal tốt mua sớm", có mã số #320413, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu