Sarene - sala - bán căn 3pn - diện tích lớn, rộng 163m2 - view tháp 99 tầng + trực diện landmark 81
Phường An Lợi Đông, TP HCM
29 tỷ 1,000 triệu
163 m2 (10x163)
1 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Sarene - Sala - Bán căn 3PN - diện tích S lớn, rộng 163m2 - View tháp 99 tầng + trực diện Landmark 81
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 24 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 163 m |
| Diện tích | 163 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sarene - sala - bán căn 3pn - diện tích lớn, rộng 163m2 - view tháp 99 tầng + trực diện landmark 81", có mã số #319787, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu