Siêu hiếm – Chính chủ bán căn góc 3PN 92m² view hồ Thanh Hà
3 tòa mới KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
4 tỷ 700 triệu
90 m2 (9x10)
3 pn
2 wc
Đông nam
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí: Chung cư Thanh Hà, cách trục đường Cienco 5 khoảng 100m, ngay cạnh hồ Thanh Hà, không gian thoáng mát.
Thông tin căn hộ:
• Diện tích: 92m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC
• Tầng: 11
• Khu 3 – tòa mới (bàn giao 2018–2019)
• Căn góc, ban công view trực diện hồ Thanh Hà cực thoáng
Nội thất: Bàn giao đầy đủ nội thất cơ bản, khách mua chỉ việc mang đồ cá nhân về ở.
???? Giá bán: Hơn 4 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ chính chủ: 0988 904 685
Thông tin căn hộ:
• Diện tích: 92m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC
• Tầng: 11
• Khu 3 – tòa mới (bàn giao 2018–2019)
• Căn góc, ban công view trực diện hồ Thanh Hà cực thoáng
Nội thất: Bàn giao đầy đủ nội thất cơ bản, khách mua chỉ việc mang đồ cá nhân về ở.
???? Giá bán: Hơn 4 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ chính chủ: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm – Chính chủ bán căn góc 3PN 92m² view hồ Thanh Hà", có mã số #307921, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu