Siêu phẩm đầu tư – nhà + dãy trọ full khách – dòng tiền ổn định
Đường Bàu Giã, Xã Phước Vĩnh An, Huyện Củ Chi, TP HCM
18 tỷ 500 triệu
903 m2 (23x39)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ – NHÀ + DÃY TRỌ FULL KHÁCH – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
Vị trí vàng: Đường Bàu Giã, xã Phước Vĩnh An
Cách Tỉnh Lộ 2 chỉ 50m – gần ngã tư Ông E (đèn xanh đỏ)
Gần cổng sau THPT Tân Thông – khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ – NHÀ + DÃY TRỌ FULL KHÁCH – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
Vị trí vàng: Đường Bàu Giã, xã Phước Vĩnh An
Cách Tỉnh Lộ 2 chỉ 50m – gần ngã tư Ông E (đèn xanh đỏ)
Gần cổng sau THPT Tân Thông – khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 23 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 39 m |
| Diện tích | 903 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm đầu tư – nhà + dãy trọ full khách – dòng tiền ổn định", có mã số #322024, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu