Tặng nhà 5 tầng cho khách mua 77m2 đất mặt phố kd sầm uất tại trâu quỳ. lh 0989894845
Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
20 tỷ 990 triệu
77 m2 (5x15)
6 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Tặng nhà 5 tầng cho khách mua 77m2 đất mặt phố KD sầm uất tại Trâu Quỳ. Lh 0989894845
Đất 77m2, mặt tiền 10m, đường 22m.
Nhà 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài, thông sàn cho chủ mới hoàn thiện theo công năng mong muốn.
Trị trí trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội – Đối diện khu Công viên trung tâm hồ điều hòa, gần ủy ban, trường học, bệnh viện, nhà văn hóa...
Cần tiền bán nhanh 20 tỷ x.
Liên hệ ngay: Mr. Vỹ - 0989894845
Đất 77m2, mặt tiền 10m, đường 22m.
Nhà 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài, thông sàn cho chủ mới hoàn thiện theo công năng mong muốn.
Trị trí trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội – Đối diện khu Công viên trung tâm hồ điều hòa, gần ủy ban, trường học, bệnh viện, nhà văn hóa...
Cần tiền bán nhanh 20 tỷ x.
Liên hệ ngay: Mr. Vỹ - 0989894845
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 22 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tặng nhà 5 tầng cho khách mua 77m2 đất mặt phố kd sầm uất tại trâu quỳ. lh 0989894845", có mã số #319289, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu