The emeral garden view giải pháp an cư chỉ 9 triệu tháng tại bình dương dể tiếp cận nhất hiện tại
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x9,050)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
The Emeral Garden View giải pháp an cư chỉ 9 triệu tháng tại Bình Dương dể tiếp cận nhất hiện tại
Bạn không cần đợi “có nhiều tiền hơn” mới mua nhà.
Bạn chỉ cần một phương án phù hợp – và The Emerald Garden View chính là câu trả lời.
- CĂN HỘ DÀNH CHO NGƯỜI Ở THẬT
Diện tích 54m²
Thiết kế 2 phòng ngủ
Ban công rộng, đón gió tự nhiên
View hồ bơi nội khu, không gian thoáng đãng
Một căn hộ đủ để bạn sống thoải mái – lâu dài – ổn định.
- CHỈ TỪ 9 TRIỆU/THÁNG
Giá chỉ 1,x tỷ
Thanh toán linh hoạt
Phù hợp thu nhập trung bình – khá
- Không còn áp lực “mua nhà là gồng”.
- MÔI TRƯỜNG SỐNG ĐÁNG CHỌN
Hồ bơi nội khu
Không gian xanh
Cuộc sống nhẹ nhàng sau giờ làm
GỌI NGAY: 0932152647 ĐỂ GIỮ CĂN ĐẸP
The Emeral Garden View giải pháp an cư chỉ 9 triệu tháng tại Bình Dương dể tiếp cận nhất hiện tại
Bạn không cần đợi “có nhiều tiền hơn” mới mua nhà.
Bạn chỉ cần một phương án phù hợp – và The Emerald Garden View chính là câu trả lời.
- CĂN HỘ DÀNH CHO NGƯỜI Ở THẬT
Diện tích 54m²
Thiết kế 2 phòng ngủ
Ban công rộng, đón gió tự nhiên
View hồ bơi nội khu, không gian thoáng đãng
Một căn hộ đủ để bạn sống thoải mái – lâu dài – ổn định.
- CHỈ TỪ 9 TRIỆU/THÁNG
Giá chỉ 1,x tỷ
Thanh toán linh hoạt
Phù hợp thu nhập trung bình – khá
- Không còn áp lực “mua nhà là gồng”.
- MÔI TRƯỜNG SỐNG ĐÁNG CHỌN
Hồ bơi nội khu
Không gian xanh
Cuộc sống nhẹ nhàng sau giờ làm
GỌI NGAY: 0932152647 ĐỂ GIỮ CĂN ĐẸP
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 19 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emeral garden view giải pháp an cư chỉ 9 triệu tháng tại bình dương dể tiếp cận nhất hiện tại", có mã số #310376, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu