The emerald boulevard chính là lựa chọn nổi bật ngay mặt tiền quốc lộ 13 cửa ngõ đb sài gòn
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
The Emerald Boulevard chính là lựa chọn nổi bật ngay mặt tiền Quốc lộ 13 cửa ngõ ĐB Sài Gòn THE EMERALD BOULEVARD – SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA TRUNG TÂM KẾT NỐI TP.HCMBạn đang tìm một căn hộ vừa để ở, vừa có tiềm năng đầu tư mạnh?The Emerald Boulevard chính là lựa chọn nổi bật ngay mặt tiền Quốc lộ 13 – nơi kết nối trực tiếp TP. Thủ Đức, Bình Thạnh và sân bay Tân Sơn Nhất.- Điểm nổi bật dự án:- View trực diện Landmark 81 cực hiếm- 3 block cao 40 tầng – quy hoạch hiện đại- 1.149 căn hộ cao cấp, thiết kế thông thoáng- Vận hành bởi CBRE – tiêu chuẩn quốc tế- Bàn giao full nội thất cao cấp:- Smart Home Samsung- Thiết bị vệ sinh LIXIL- Không gian sống chuẩn resort- Tiềm năng tăng giá vượt trội:- Quốc lộ 13 mở rộng- Khu vực tập trung chuyên gia & nhu cầu thuê cao- Pháp lý minh bạch – an tâm sở hữu lâu dàiInbox ngay để nhận bảng giá ưu đãi mới nhất: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh CĐT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald boulevard chính là lựa chọn nổi bật ngay mặt tiền quốc lộ 13 cửa ngõ đb sài gòn", có mã số #321411, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu