One era – sống giữa đại đô thị chuẩn mới khu đông bình dương
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thị xã Thuận An, Bình Dương
8 tỷ 680 triệu
102 m2 (6x17)
4 pn
3 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? ONE ERA – TÂM ĐIỂM SỐNG MỚI KHU ĐÔNG ????
Không chỉ là nơi để ở, One Era đang hình thành một chuẩn sống mới dành cho khách hàng muốn vừa an cư vừa đầu tư đón đầu hạ tầng.
???? Vị trí chiến lược ngay mặt tiền Quốc lộ 13 – kết nối nhanh Vành đai 3, di chuyển thuận tiện về TP.HCM, Thuận An, Thủ Đức và khu Đông.
✨ Quy hoạch đại đô thị all-in-one:
???? Công viên trung tâm 42ha
???? Trường học quốc tế
Không chỉ là nơi để ở, One Era đang hình thành một chuẩn sống mới dành cho khách hàng muốn vừa an cư vừa đầu tư đón đầu hạ tầng.
???? Vị trí chiến lược ngay mặt tiền Quốc lộ 13 – kết nối nhanh Vành đai 3, di chuyển thuận tiện về TP.HCM, Thuận An, Thủ Đức và khu Đông.
✨ Quy hoạch đại đô thị all-in-one:
???? Công viên trung tâm 42ha
???? Trường học quốc tế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "One era – sống giữa đại đô thị chuẩn mới khu đông bình dương", có mã số #321653, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu