The emerald garden view 9 triệu tháng ngay sông nội khu trung tâm thuận an bình dương
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x9,050)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
The Emerald Garden View 9 triệu tháng ngay sông nội khu trung tâm Thuận An Bình Dương
Bạn đang chi 7–9 triệu/tháng cho việc thuê nhà?
- Hãy nghĩ lại. Số tiền đó hoàn toàn có thể giúp bạn sở hữu căn hộ của chính mình.
- CĂN HỘ PHÙ HỢP CUỘC SỐNG THỰC
54m² bố trí hợp lý
2 phòng ngủ riêng
Ban công lớn, thoáng
View hồ bơi đẹp
- GIẢI PHÁP TÀI CHÍNH THÔNG MINH
Tổng giá chỉ 1,x tỷ
Trả góp nhẹ
Chỉ từ 9 triệu/tháng
- Từ người đi thuê → thành chủ nhà.
- GIÁ TRỊ LÂU DÀI
Không gian sống ổn định
Không lo tăng giá thuê
Tài sản tích lũy theo thời gian
LIÊN HỆ NGAY: 0931828081 - 0935218356 chia sẽ thông tin trực tiếp và chính sách trực tiếp
The Emerald Garden View 9 triệu tháng ngay sông nội khu trung tâm Thuận An Bình Dương
Bạn đang chi 7–9 triệu/tháng cho việc thuê nhà?
- Hãy nghĩ lại. Số tiền đó hoàn toàn có thể giúp bạn sở hữu căn hộ của chính mình.
- CĂN HỘ PHÙ HỢP CUỘC SỐNG THỰC
54m² bố trí hợp lý
2 phòng ngủ riêng
Ban công lớn, thoáng
View hồ bơi đẹp
- GIẢI PHÁP TÀI CHÍNH THÔNG MINH
Tổng giá chỉ 1,x tỷ
Trả góp nhẹ
Chỉ từ 9 triệu/tháng
- Từ người đi thuê → thành chủ nhà.
- GIÁ TRỊ LÂU DÀI
Không gian sống ổn định
Không lo tăng giá thuê
Tài sản tích lũy theo thời gian
LIÊN HỆ NGAY: 0931828081 - 0935218356 chia sẽ thông tin trực tiếp và chính sách trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 19 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view 9 triệu tháng ngay sông nội khu trung tâm thuận an bình dương", có mã số #310378, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu