The emerald garden view chỉ 9 triệu/tháng mua nhà không khó nếu bạn biết cách chia nhỏ tài chính.
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x7,850)
1 pn
1 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
The Emerald Garden View chỉ 9 triệu/tháng mua nhà không khó nếu bạn biết cách chia nhỏ tài chính.
- The Emerald Garden View áp dụng phương án thanh toán giúp bạn dễ dàng tiếp cận.
Vị trí: mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh , phường Hưng Định Thuận An Bình Dương
Thuận tiện di chuyển kết nối vùng.
Diện Tích: 54m2 Thiết kế chuẩn phong cách chuẩn xanh
Công năng: 2PN mỡ - 1WC
- LỘ TRÌNH TÀI CHÍNH THÔNG MINH
Thanh toán theo từng giai đoạn
Kéo dài trong 21 tháng
Chủ động tài chính cá nhân
- ĐIỂM KHÁC BIỆT
- Không cần vay ngân hàng
- Thanh toán đến khi nhận nhà chỉ khoảng 36% – 39%
- Tối ưu dòng tiền cá nhân
- ƯU ĐÃI HẤP DẪN
Đặt chỗ: 30 triệu
Trừ thẳng 30 triệu vào giá bán
Liên hệ ngay: 0932152647 – Chia sẽ thông tin, hổ trợ Tư vấn chi tiết từng phương án
The Emerald Garden View chỉ 9 triệu/tháng mua nhà không khó nếu bạn biết cách chia nhỏ tài chính.
- The Emerald Garden View áp dụng phương án thanh toán giúp bạn dễ dàng tiếp cận.
Vị trí: mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh , phường Hưng Định Thuận An Bình Dương
Thuận tiện di chuyển kết nối vùng.
Diện Tích: 54m2 Thiết kế chuẩn phong cách chuẩn xanh
Công năng: 2PN mỡ - 1WC
- LỘ TRÌNH TÀI CHÍNH THÔNG MINH
Thanh toán theo từng giai đoạn
Kéo dài trong 21 tháng
Chủ động tài chính cá nhân
- ĐIỂM KHÁC BIỆT
- Không cần vay ngân hàng
- Thanh toán đến khi nhận nhà chỉ khoảng 36% – 39%
- Tối ưu dòng tiền cá nhân
- ƯU ĐÃI HẤP DẪN
Đặt chỗ: 30 triệu
Trừ thẳng 30 triệu vào giá bán
Liên hệ ngay: 0932152647 – Chia sẽ thông tin, hổ trợ Tư vấn chi tiết từng phương án
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7,850 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view chỉ 9 triệu/tháng mua nhà không khó nếu bạn biết cách chia nhỏ tài chính.", có mã số #309620, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu