The emerald garden view thanh khoản nhẹ nhàng chỉ 9 triệu tháng tại bình dương thuận an.
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x7,850)
2 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
The Emerald Garden View thanh khoản nhẹ nhàng chỉ 9 triệu tháng tại Bình Dương Thuận An.
MỖI BUỔI TỐI ĐỨNG Ở BAN CÔNG – NHÌN VỀ SÀI GÒN LÊN ĐÈN
Không gian đủ yên
Tầm nhìn đủ rộng
Cuộc sống đủ chậm để tận hưởng
- The Emerald Garden View mang lại cảm giác đó mỗi ngày.
- CĂN HỘ 2PN – KHÔNG GIAN SỐNG CÓ CHIỀU SÂU
54m² thiết kế thông minh
Phòng ngủ yên tĩnh
Ban công rộng – nơi thư giãn đúng nghĩa
View Sài Gòn – cảm xúc khác biệt mỗi ngày
- SỞ HỮU DỄ DÀNG HƠN BẠN NGHĨ
Giá chỉ 1,xx tỷ
Thanh toán từ 9 triệu/tháng
Phù hợp người trẻ hiện đại
- TIỆN ÍCH PHỤC VỤ CUỘC SỐNG THẬT
Không gian xanh
Khu sinh hoạt chung
Môi trường sống dễ chịu
Cộng đồng cư dân ổn định
- CĂN VIEW ĐẸP – ƯU TIÊN KHÁCH GỌI SỚM
Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư – ưu tiên chọn căn đẹp
The Emerald Garden View thanh khoản nhẹ nhàng chỉ 9 triệu tháng tại Bình Dương Thuận An.
MỖI BUỔI TỐI ĐỨNG Ở BAN CÔNG – NHÌN VỀ SÀI GÒN LÊN ĐÈN
Không gian đủ yên
Tầm nhìn đủ rộng
Cuộc sống đủ chậm để tận hưởng
- The Emerald Garden View mang lại cảm giác đó mỗi ngày.
- CĂN HỘ 2PN – KHÔNG GIAN SỐNG CÓ CHIỀU SÂU
54m² thiết kế thông minh
Phòng ngủ yên tĩnh
Ban công rộng – nơi thư giãn đúng nghĩa
View Sài Gòn – cảm xúc khác biệt mỗi ngày
- SỞ HỮU DỄ DÀNG HƠN BẠN NGHĨ
Giá chỉ 1,xx tỷ
Thanh toán từ 9 triệu/tháng
Phù hợp người trẻ hiện đại
- TIỆN ÍCH PHỤC VỤ CUỘC SỐNG THẬT
Không gian xanh
Khu sinh hoạt chung
Môi trường sống dễ chịu
Cộng đồng cư dân ổn định
- CĂN VIEW ĐẸP – ƯU TIÊN KHÁCH GỌI SỚM
Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư – ưu tiên chọn căn đẹp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7,850 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view thanh khoản nhẹ nhàng chỉ 9 triệu tháng tại bình dương thuận an.", có mã số #308934, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu