The emerald garden view thanh toán chỉ 9 triệu/ tháng duy nhất tại bình dương
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x9,050)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
The Emerald Garden View thanh toán chỉ 9 triệu/ tháng duy nhất tại Bình Dương
Phân khúc 1,x tỷ, đa số căn hộ bị hạn chế về không gian và view.
Nhưng dự án này lại khác.
- VIEW HỒ BƠI – GIÁ TRỊ THỰC
Tầm nhìn thoáng
Không gian mát mẻ
Tăng giá trị căn hộ
- THIẾT KẾ DỄ Ở
54m² sử dụng hiệu quả
2 phòng ngủ riêng
Ban công rộng
- CHỈ 9 TRIỆU/THÁNG
Không cần vốn lớn
Dễ cân đối tài chính
Phù hợp mua ở lâu dài
- CĂN ĐẸP LUÔN HẾT SỚM
Liên hệ ngay: 0932152647 chia sẽ thông tin chính sách tốt nhất
The Emerald Garden View thanh toán chỉ 9 triệu/ tháng duy nhất tại Bình Dương
Phân khúc 1,x tỷ, đa số căn hộ bị hạn chế về không gian và view.
Nhưng dự án này lại khác.
- VIEW HỒ BƠI – GIÁ TRỊ THỰC
Tầm nhìn thoáng
Không gian mát mẻ
Tăng giá trị căn hộ
- THIẾT KẾ DỄ Ở
54m² sử dụng hiệu quả
2 phòng ngủ riêng
Ban công rộng
- CHỈ 9 TRIỆU/THÁNG
Không cần vốn lớn
Dễ cân đối tài chính
Phù hợp mua ở lâu dài
- CĂN ĐẸP LUÔN HẾT SỚM
Liên hệ ngay: 0932152647 chia sẽ thông tin chính sách tốt nhất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 19 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view thanh toán chỉ 9 triệu/ tháng duy nhất tại bình dương", có mã số #310509, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu