Thụy phương – tòa ccmn thang máy 6 tầng – 21 phòng full nội thất – dòng tiền ổn định gần 100 triệu/tháng – 18.8 tỷ
Đường Thụy Phương, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
18 tỷ 800 triệu
100 m2 (45x22)
21 pn
21 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Thụy Phương – Tòa CCMN Thang Máy 6 Tầng – 21 Phòng Full Nội Thất – Dòng Tiền Ổn Định Gần 100 Triệu/Tháng – 18.8 Tỷ
Một tài sản được xây dựng với tư duy khai thác dòng tiền bền vững ngay giữa khu vực Bắc Từ Liêm đang phát triển mạnh.
Căn nhà nằm trong vị trí rất “đắt giá”:
- Ngõ ô tô vào tận cửa, chỉ vài chục mét ra trục ô tô tránh
- Khu vực luôn trong trạng thái “khát phòng cho thuê”
Một tài sản được xây dựng với tư duy khai thác dòng tiền bền vững ngay giữa khu vực Bắc Từ Liêm đang phát triển mạnh.
Căn nhà nằm trong vị trí rất “đắt giá”:
- Ngõ ô tô vào tận cửa, chỉ vài chục mét ra trục ô tô tránh
- Khu vực luôn trong trạng thái “khát phòng cho thuê”
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Thụy phương – tòa ccmn thang máy 6 tầng – 21 phòng full nội thất – dòng tiền ổn định gần 100 triệu/tháng – 18.8 tỷ", có mã số #317873, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu