Trần cung – 6 tầng thang máy – ngõ thông rộng – giá “hủy diệt” khu vực
Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
13 tỷ 800 triệu
58 m2 (4x14)
8 pn
9 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
TRẦN CUNG – 6 TẦNG THANG MÁY – NGÕ THÔNG RỘNG – GIÁ “HỦY DIỆT” KHU VỰC
Có những căn nhìn thông số thôi đã thấy khó có căn thứ hai để so.
58m², xây mới 6 tầng thang máy.Ngõ rộng và khá thoáng — điều rất quan trọng với nhà trong khu dân cư đông.
Khu vực nằm sát Cầu Giấy nhưng giá hiện tại lại mềm hơn khá nhiều so với mặt bằng nhà mới cùng phân khúc.
Điểm đáng tiền là:không dính quy hoạch, hạ tầng xung quanh vẫn đang tiếp tục nâng cấp mạnh.
Mua để ở hay giữ tài sản đều hợp vì vị trí này càng về sau càng khó có giá dễ chịu.
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes. Uy tín tạo giá trị.
Có những căn nhìn thông số thôi đã thấy khó có căn thứ hai để so.
58m², xây mới 6 tầng thang máy.Ngõ rộng và khá thoáng — điều rất quan trọng với nhà trong khu dân cư đông.
Khu vực nằm sát Cầu Giấy nhưng giá hiện tại lại mềm hơn khá nhiều so với mặt bằng nhà mới cùng phân khúc.
Điểm đáng tiền là:không dính quy hoạch, hạ tầng xung quanh vẫn đang tiếp tục nâng cấp mạnh.
Mua để ở hay giữ tài sản đều hợp vì vị trí này càng về sau càng khó có giá dễ chịu.
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes. Uy tín tạo giá trị.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Trần cung – 6 tầng thang máy – ngõ thông rộng – giá “hủy diệt” khu vực", có mã số #323151, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu