TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Vị trí đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà trọ đang kinh doanh tốt tại thạnh lộc, châu thành
Xã Thạnh Lộc, Huyện Châu Thành, Kiên Giang
1 tỷ 200 triệu
158 m2 (5x31)
6 pn
6 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ TRỌ ĐANG KINH DOANH TỐT tại Thạnh Lộc, Châu Thành Kiên Giang
** Diện tích: 5 x 31m ( thổ cư 100% ).** Giá bán: 1,2 tỷ ( có thương lượng )
- Đang thuê FULL 800k do đi SG không ai quản lý- Kết cấu: Nhà kiên cố 6 phòng trọ mới xây 1 năm.- Tiện ích xung quanh đầy đủ: cách KCN Thạnh Lộc 500m,...- Khu dân cư đông, thân thiện, an ninh đảm bảo.-Phù hợp đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện - Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0976254222
** Diện tích: 5 x 31m ( thổ cư 100% ).** Giá bán: 1,2 tỷ ( có thương lượng )
- Đang thuê FULL 800k do đi SG không ai quản lý- Kết cấu: Nhà kiên cố 6 phòng trọ mới xây 1 năm.- Tiện ích xung quanh đầy đủ: cách KCN Thạnh Lộc 500m,...- Khu dân cư đông, thân thiện, an ninh đảm bảo.-Phù hợp đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện - Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0976254222
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Kiên Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 158 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Vị trí đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà trọ đang kinh doanh tốt tại thạnh lộc, châu thành", có mã số #307427, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu