Bán căn tập thể tầng 1 phố kim mã , ba đình, hà nội – 70m² – 3 ngủ – giá 5 tỷ
Đường Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
5 tỷ
70 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN TẬP THỂ TẦNG 1 PHỐ KIM MÃ , BA ĐÌNH, HÀ NỘI – 70M² – 3 NGỦ – GIÁ 5 TỶ* Địa chỉ: P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Hà Nội* Vị trí đẹp tại phố Kim Mã, ngõ thông sang ngõ 74 Ngọc Khánh, khu dân cư dân trí cao, đi lại thuận tiện.* Diện tích 70m² thiết kế hợp lý:• 3 phòng ngủ rộng rãi• 1 phòng khách + bếp• Sân để xe riêng tiện lợi+ Nội thất đầy đủ, cao cấp – chỉ việc xách vali về ở+ Nhà tầng 1 thuận tiện sinh hoạt, phù hợp gia đình có người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ+ Sổ đỏ/sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng – giao dịch nhanh
* Giá bán: 5 tỷ
=> Liên hệ chính chủ: 0968933383
* Giá bán: 5 tỷ
=> Liên hệ chính chủ: 0968933383
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn tập thể tầng 1 phố kim mã , ba đình, hà nội – 70m² – 3 ngủ – giá 5 tỷ", có mã số #320633, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu