Vip!mặt phố lý sơn,đường 4 làn ô tô tránh,60m,8 tầng,mt 4.5m,kd đỉnh, vỉa hè,,hơn 26 tỷ
Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
26 tỷ
60 m2 (45x12)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Vip!Mặt phố Lý Sơn,đường 4 làn ô tô tránh,60M,8 tầng,MT 4.5M,KD đỉnh, vỉa hè,,hơn 26 tỷ
Vị trí: Vị trí vàng siêu vip tiềm năng tăng trưởng mạnh, đường 4 làn ô tô tránh, chạy thẳng hướng đi Nôi Bài, khu vực nhiều dân phố cổ thích ở và khách du lịch Tây thuê.Kết nối nhiều tuyến phố sầm uất như Ngô Gia Tự, Ngọc Thuỵ kéo dài Hồng Tiến, Khu Khai Sơn,Ngọc Lâm, di chuyển sang phố chỉ mất 5 phút,giao thông cực kỳ thuận tiện
+ Tiện ích: Gần chợ THượng Thanh, chợ Ngọc THuỵ ngay đấy, trường học các cấp 1,2,3. CÔng viên Ngọc THụy xah sạch đẹp, trường quốc tế Việt - Pháp,TTTM BigC, TTTM Mipec, tiện ích đa dạng bạt ngạt
Vị trí: Vị trí vàng siêu vip tiềm năng tăng trưởng mạnh, đường 4 làn ô tô tránh, chạy thẳng hướng đi Nôi Bài, khu vực nhiều dân phố cổ thích ở và khách du lịch Tây thuê.Kết nối nhiều tuyến phố sầm uất như Ngô Gia Tự, Ngọc Thuỵ kéo dài Hồng Tiến, Khu Khai Sơn,Ngọc Lâm, di chuyển sang phố chỉ mất 5 phút,giao thông cực kỳ thuận tiện
+ Tiện ích: Gần chợ THượng Thanh, chợ Ngọc THuỵ ngay đấy, trường học các cấp 1,2,3. CÔng viên Ngọc THụy xah sạch đẹp, trường quốc tế Việt - Pháp,TTTM BigC, TTTM Mipec, tiện ích đa dạng bạt ngạt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Vip!mặt phố lý sơn,đường 4 làn ô tô tránh,60m,8 tầng,mt 4.5m,kd đỉnh, vỉa hè,,hơn 26 tỷ", có mã số #308843, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu