Xt109 cho thuê xưởng sản xuất, ưu tiên cnc, tập chung nhiều dn fdi, epe. trống xưởng
Đường An Phước, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai
388 triệu
3,900 m2 (38x102)
8 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
XT109CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG HIỆN ĐẠI – KCN AN PHƯỚC - CNC, LONG THÀNH, ĐỒNG NAI
1. THÔNG TIN CHI TIẾT NHÀ XƯỞNG▪️Khuôn viên tổng thể: 3900 m²- Diện Tích Xây Dựng : 2.726m2• Nhà Xưởng : 2.405 m² • Văn phòng: 321 m²
???? Kết cấu xưởng chuẩn KCN, nền bê tông chịu lực, chiều cao Cột Biên 7m. • PCCC Tự Động theo tiêu chuẩn• Tiếp Nhận nghề sản xuất & logistics : Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ... Không Ô Nhiễm
2. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Nhà xưởng nằm trong Khu Công Nghiệp CNC Huyện Long Thành, Đồng Nai – vị trí vàng kết nối: • Gần Cảng Hàng Không Quốc Tế Long Thành • Kết nối nhanh cao tốc TP.HCM – Long Thành – Dầu Giây • Thuận tiện di chuyển Cảng Cát Lái – Cảng Cái Mép – VSIP – KCN Gò Dầu • Liền kề các trung tâm công nghiệp trọng điểm miền Nam
Vị trí lý tưởng cho doanh nghiệp FDI, EPE
3. GIÁ CHO THUÊ : 5,4 USD/m²/tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
1. THÔNG TIN CHI TIẾT NHÀ XƯỞNG▪️Khuôn viên tổng thể: 3900 m²- Diện Tích Xây Dựng : 2.726m2• Nhà Xưởng : 2.405 m² • Văn phòng: 321 m²
???? Kết cấu xưởng chuẩn KCN, nền bê tông chịu lực, chiều cao Cột Biên 7m. • PCCC Tự Động theo tiêu chuẩn• Tiếp Nhận nghề sản xuất & logistics : Ưu Tiên CNC , CN Phụ Trợ... Không Ô Nhiễm
2. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Nhà xưởng nằm trong Khu Công Nghiệp CNC Huyện Long Thành, Đồng Nai – vị trí vàng kết nối: • Gần Cảng Hàng Không Quốc Tế Long Thành • Kết nối nhanh cao tốc TP.HCM – Long Thành – Dầu Giây • Thuận tiện di chuyển Cảng Cát Lái – Cảng Cái Mép – VSIP – KCN Gò Dầu • Liền kề các trung tâm công nghiệp trọng điểm miền Nam
Vị trí lý tưởng cho doanh nghiệp FDI, EPE
3. GIÁ CHO THUÊ : 5,4 USD/m²/tháng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 102 m |
| Diện tích | 3,900 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt109 cho thuê xưởng sản xuất, ưu tiên cnc, tập chung nhiều dn fdi, epe. trống xưởng", có mã số #320737, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu