???? 46m² x 6 tầng trung tâm thạch bàn – cổ linh gara ô tô , thang máy full nội thất giá 12,x tỷ
Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
12 tỷ 800 triệu
46 m2 (46x10)
3 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Diện tích: 46m²???? Kết cấu: 6 tầng kiên cố, gara ô tô , thang máy???? Full nội thất đẹp lung linh???? Hệ thống đèn led + đèn chùm sang trọng???? Cầu thang mềm mại, tinh tế???? Không gian thoáng sáng, cực kỳ có gu
???? VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA:???? Trung tâm Thạch Bàn – Cổ Linh???? Gần AEON Mall Long Biên???? Kết nối nhanh cầu Vĩnh Tuy – phố cổ???? Gần trường học, chợ, tiện ích ngập tràn???? Khu dân trí cao – an ninh tốt
???? VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA:???? Trung tâm Thạch Bàn – Cổ Linh???? Gần AEON Mall Long Biên???? Kết nối nhanh cầu Vĩnh Tuy – phố cổ???? Gần trường học, chợ, tiện ích ngập tràn???? Khu dân trí cao – an ninh tốt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 46m² x 6 tầng trung tâm thạch bàn – cổ linh gara ô tô , thang máy full nội thất giá 12,x tỷ", có mã số #322765, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu