Cho thuê mặt bằng kinh doanh – long biên, hà nội
Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
25 triệu
80 m2 (7x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH – LONG BIÊN, HÀ NỘI- Địa chỉ: 125–127 Gia Quất, Long Biên, Hà Nội- Cho thuê tầng 1,2,3, thiết kế thông sàn- Diện tích: * Tầng 1: 80m²* Tầng 2 & 3: 90m²/tầng- Mặt tiền rộng 7m- Vỉa hè thoáng, sâu khoảng 4–5m- Đường rộng, 2–3 ô tô tránh nhau thoải mái- Có lối đi riêng với chủ nhà- Điện nước riêng biệt- Vị trí đẹp tại ngã 3, gần: Chung cư, Trường tiểu học & trường cấp 2, Chợ, Khu dân cư đông đúc...- Phù hợp kinh doanh: Văn phòng , Cà phê, Showroom, Showroom, Cửa hàng dịch vụ, Siêu thị mini, spa, trung tâm đào tạo… - Khu vực đông dân cư, lưu lượng qua lại tốt, thuận tiện nhận diện thương hiệu và khai thác kinh doanh lâu dài.* Giá thuê: 25 triệu/thángLIÊN HỆ : 0984 475 289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh – long biên, hà nội", có mã số #322592, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu