???? 7.x tỷ có nhà 5 tầng ngõ 4m ngọa long – 6 phòng ngủ – khó tìm căn thứ 2
Đường Ngọa Long, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 500 triệu
37 m2 (4x12)
6 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? 7 TỶ CÓ NHÀ 5 TẦNG NGÕ 4M NGỌA LONG – 6 PHÒNG NGỦ – KHÓ TÌM CĂN THỨ 2
✔ 37m² xây 5 tầng kiên cố✔ 6 phòng ngủ – dòng tiền/ở đều hợp✔ Ngõ rộng thoáng, khu đông dân cư✔ Nhà thật – giá thật – xem là thích
⚠ Khu này tầm tiền 7 tỷ nhà đẹp bán rất nhanh.Ai đang tìm nhà ở Bắc Từ Liêm nên xem sớm trước khi chủ đổi ý.
???? 0979049945
✔ 37m² xây 5 tầng kiên cố✔ 6 phòng ngủ – dòng tiền/ở đều hợp✔ Ngõ rộng thoáng, khu đông dân cư✔ Nhà thật – giá thật – xem là thích
⚠ Khu này tầm tiền 7 tỷ nhà đẹp bán rất nhanh.Ai đang tìm nhà ở Bắc Từ Liêm nên xem sớm trước khi chủ đổi ý.
???? 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 7.x tỷ có nhà 5 tầng ngõ 4m ngọa long – 6 phòng ngủ – khó tìm căn thứ 2", có mã số #322822, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu