Siêu phẩm tân phú - xe hơi ngủ trong nhà - 3 phút đến aeon mall mall
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
58 m2 (38x16)
2 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỈ 5.X TỶ CÓ NGAY 58M² - 2 TẦNG - HXH TÂN KỲ TÂN QUÝ
Vị trí đắc địa: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, sạch sẽ. Hẻm xe hơi đỗ cửa, xe ngủ trong nhà vô tư. Sát vách mặt tiền đường chính.
Tiện ích ngập tràn:
Chỉ 3 phút đến TTTM Aeon Mall Tân Phú, Trường Đại học Công Thương (ĐHCT).
Chỉ 6 phút di chuyển ra Ga T3 Sân bay Tân Sơn Nhất.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế hợp lý, tối ưu diện tích, đầy đủ công năng. Nhà đẹp, vuông vức, chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
???? Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Vị trí đắc địa: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, sạch sẽ. Hẻm xe hơi đỗ cửa, xe ngủ trong nhà vô tư. Sát vách mặt tiền đường chính.
Tiện ích ngập tràn:
Chỉ 3 phút đến TTTM Aeon Mall Tân Phú, Trường Đại học Công Thương (ĐHCT).
Chỉ 6 phút di chuyển ra Ga T3 Sân bay Tân Sơn Nhất.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế hợp lý, tối ưu diện tích, đầy đủ công năng. Nhà đẹp, vuông vức, chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
???? Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm tân phú - xe hơi ngủ trong nhà - 3 phút đến aeon mall mall", có mã số #323053, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu