???? 75m² – 6 tầng – gara ô tô - thang máy – full nội thất, chung tâm thạch bàn .. căn nhà khiến khách xem là muốn ở ngay!
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ 400 triệu
75 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Căn nhà có diện tích 75m², thiết kế 6 tầng hiện đại gara ô tô , trang bị thang máy riêng, hoàn thiện full nội thất đồng bộ. Từ phòng khách, bếp, phòng ngủ đến các không gian sinh hoạt đều được chăm chút chỉn chu, sang trọng.
✨ Điều đáng giá nhất là cảm giác tiện nghi ngay từ khi bước vào:✅ Nhà đẹp, sáng thoáng, công năng hợp lý✅
✨ Điều đáng giá nhất là cảm giác tiện nghi ngay từ khi bước vào:✅ Nhà đẹp, sáng thoáng, công năng hợp lý✅
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 75m² – 6 tầng – gara ô tô - thang máy – full nội thất, chung tâm thạch bàn .. căn nhà khiến khách xem là muốn ở ngay!", có mã số #324070, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu