???? bán biệt thự kđt yên hòa - trung kính - 160m2 - mt 10m - dòng tiền 80tr - 98 tỷ
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
98 tỷ
160 m2 (10x16)
14 pn
15 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 160m2, 5 tầng thang máy, MT 10m bề thế. Thiết kế song lập 3 mặt thoáng sáng, không gian cực chill, ngập tràn ánh sáng.
₋ Diện tích 160m2, 5 tầng thang máy, MT 10m bề thế. Thiết kế song lập 3 mặt thoáng sáng, không gian cực chill, ngập tràn ánh sáng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán biệt thự kđt yên hòa - trung kính - 160m2 - mt 10m - dòng tiền 80tr - 98 tỷ", có mã số #323047, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu