???? bán siêu biệt thự lô góc kđt hd mon - mỹ đình - 250m2, mt 21m - 109 tỷ
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
109 tỷ
250 m2 (21x18)
7 pn
10 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 250m2, 6 tầng, mặt tiền khủng 21m bề thế. Lô góc sở hữu vị trí độc tôn với tầm nhìn thoáng đạt, phô diễn trọn vẹn sự xa hoa của căn biệt thự.
₋ Diện tích 250m2, 6 tầng, mặt tiền khủng 21m bề thế. Lô góc sở hữu vị trí độc tôn với tầm nhìn thoáng đạt, phô diễn trọn vẹn sự xa hoa của căn biệt thự.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 21 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán siêu biệt thự lô góc kđt hd mon - mỹ đình - 250m2, mt 21m - 109 tỷ", có mã số #323034, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu