???? bán tòa vp hạng a trần thái tông - cg - 630m2 - mt 20m - dt 12 tỷ/năm - 383 tỷ
Phố Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
383 tỷ
630 m2 (20x32)
18 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích sổ 630m2, 9 tầng bề thế, mặt tiền 20m siêu rộng. Thiết kế 2 thang máy tốc độ cao, trang bị hầm để xe, máy phát điện và hệ thống PCCC chuẩn chỉ.
₋ Diện tích sổ 630m2, 9 tầng bề thế, mặt tiền 20m siêu rộng. Thiết kế 2 thang máy tốc độ cao, trang bị hầm để xe, máy phát điện và hệ thống PCCC chuẩn chỉ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 32 m |
| Diện tích | 630 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa vp hạng a trần thái tông - cg - 630m2 - mt 20m - dt 12 tỷ/năm - 383 tỷ", có mã số #323048, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu