???? bán biệt thự láng hạ, ba đình - 175m2 - sân vườn châu âu - thang máy - ô tô vào nhà
Đường Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
75 tỷ
175 m2 (9x19)
5 pn
8 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 175 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán biệt thự láng hạ, ba đình - 175m2 - sân vườn châu âu - thang máy - ô tô vào nhà", có mã số #317426, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu