Thái thịnh – 39m² – 5 tầng – mặt tiền 6m – 8.6 tỷ ( nhà thật)
Phố Thái Thịnh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
8 tỷ 600 triệu
39 m2 (6x6)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
https://youtube.com/shorts/340RzlA59fM?si=kkbuS7L1PdDEc3KlTHÁI THỊNH – 39M² – 5 TẦNG – MẶT TIỀN 6M – 8.6 TỶ ( NHÀ THẬT) ????
???? Diện tích: 39m² ???? Kết cấu: 5 tầng chắc chắn ???? Mặt tiền: 6m CỰC HIẾM trong khu vực ???? Giá: 8.6 tỷ???? Ưu điểm nổi bật: ✔️ Nhà đẹp – vào ở luôn, không cần sửa chữa ✔️ Mặt tiền rộng – cực dễ kinh doanh/cho thuê ✔️ Xung quanh nhiều công viên – không gian sống thoáng, đáng tiền ✔️ Khu dân trí cao – an ninh tốt???? Gần các tuyến phố lớn:TháiHà,TâySơn,Láng,Nguyễn Trãi???? Gần các trường đại học:* Đại học Thủy Lợi* Đại học Công Đoàn* Đại học Y Hà Nội* Học viện Ngân Hàng⚡ Chủ bán gấp trong tháng – giá cực tốt so với khu vực???? Gọi ngay cho Mr: Bình để xem nhà vì nhà đẹp giá tốt sẽ bán rất nhanh!
#thaithinh #nhadepDongDa #bdsHanoi #nhapho #nhaban #batdongsan #d
???? Diện tích: 39m² ???? Kết cấu: 5 tầng chắc chắn ???? Mặt tiền: 6m CỰC HIẾM trong khu vực ???? Giá: 8.6 tỷ???? Ưu điểm nổi bật: ✔️ Nhà đẹp – vào ở luôn, không cần sửa chữa ✔️ Mặt tiền rộng – cực dễ kinh doanh/cho thuê ✔️ Xung quanh nhiều công viên – không gian sống thoáng, đáng tiền ✔️ Khu dân trí cao – an ninh tốt???? Gần các tuyến phố lớn:TháiHà,TâySơn,Láng,Nguyễn Trãi???? Gần các trường đại học:* Đại học Thủy Lợi* Đại học Công Đoàn* Đại học Y Hà Nội* Học viện Ngân Hàng⚡ Chủ bán gấp trong tháng – giá cực tốt so với khu vực???? Gọi ngay cho Mr: Bình để xem nhà vì nhà đẹp giá tốt sẽ bán rất nhanh!
#thaithinh #nhadepDongDa #bdsHanoi #nhapho #nhaban #batdongsan #d
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Thái thịnh – 39m² – 5 tầng – mặt tiền 6m – 8.6 tỷ ( nhà thật)", có mã số #317924, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu