???? bán toà apartment phố láng hạ (đống đa) - dt 88m2 - 9 tầng thang máy - mt 7.2m - ô tô tránh - dt thầu 85tr/tháng - 35 tỷ ????
Đường Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2 (72x12.3)
16 pn
17 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN TOÀ APARTMENT PHỐ LÁNG HẠ (ĐỐNG ĐA) - DIỆN TÍCH 88M2 - 9 TẦNG THANG MÁY HIỆN ĐẠI - MẶT TIỀN RỘNG 7.2M - Ô TÔ TRÁNH - DÒNG TIỀN THẦU 85TR/THÁNG - GIÁ ĐẦU TƯ 35 TỶ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán toà apartment phố láng hạ (đống đa) - dt 88m2 - 9 tầng thang máy - mt 7.2m - ô tô tránh - dt thầu 85tr/tháng - 35 tỷ ????", có mã số #317633, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu