Bán nhà vạn bảo, ô tô tránh, lô góc, 7 tầng thang máy, 70m, chỉ ngoài 30 tỷ
Phố Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
34 tỷ
70 m2 (5x14)
6 pn
6 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm, hiếm nhà bán, gần Liễu Giai, Đội Cấn, nhiều tiện ích, dân trí cao, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 70m, lô góc thoáng, ô tô tránh, xây 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, vừa ở vừa khai thác tốt
Không gian sáng thoáng, công năng tối ưu, phù hợp làm văn phòng hoặc căn hộ cho thuê
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 70m, lô góc thoáng, ô tô tránh, xây 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, vừa ở vừa khai thác tốt
Không gian sáng thoáng, công năng tối ưu, phù hợp làm văn phòng hoặc căn hộ cho thuê
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà vạn bảo, ô tô tránh, lô góc, 7 tầng thang máy, 70m, chỉ ngoài 30 tỷ", có mã số #316898, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu