???? bán gấp siêu biệt thự mỹ đình 320m2 - mt 24m - lô góc - 6 tầng có hầm thang máy - 135 tỷ
Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
135 tỷ
320 m2 (24x20)
12 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 320m², mặt tiền khủng 24m siêu bề thế. Thiết kế 6 tầng gồm 1 hầm và 5 tầng nổi thông sàn, trang bị thang máy hiện đại. Chủ nhà đập thông 4 căn, hiện đang cho thuê ổn định.
⁃ Thông số: Diện tích 320m², mặt tiền khủng 24m siêu bề thế. Thiết kế 6 tầng gồm 1 hầm và 5 tầng nổi thông sàn, trang bị thang máy hiện đại. Chủ nhà đập thông 4 căn, hiện đang cho thuê ổn định.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 24 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 320 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán gấp siêu biệt thự mỹ đình 320m2 - mt 24m - lô góc - 6 tầng có hầm thang máy - 135 tỷ", có mã số #324440, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu