26.5 tỷ - shophouse hàm nghi - yên tâm quy hoạch - là căn rẻ nhất - kinh doanh tốt
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
26 tỷ 500 triệu
55 m2 (55x10)
4 pn
4 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
26.5 TỶ - SHOPHOUSE HÀM NGHI - YÊN TÂM QUY HOẠCH - LÀ CĂN RẺ NHẤT - KINH DOANH TỐT
- VỊ TRÍ ĐỐI DIỆN VINHOME HÀM NGHI, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
- PHÂN LÔ MÀ CHỈ 26.5 TỶ, THỪA HƯỞNG TRỌN VẸN TIỆN ÍCH TỪ LÊ ĐỨC THỌ VỀ TỚI NGUYỄN VĂN GIÁP
- NGƯỜI TA NÓI LÀ DÂN Ở ĐÂU ĐÔNG Ở ĐÓ KINH DOANH TỐT
MẶT TIỀN 5.5M, ĐẸP
LIÊN HỆ EM ĐỂ BIẾT THÊM VỀ SIÊU PHẨM 0978793871
- VỊ TRÍ ĐỐI DIỆN VINHOME HÀM NGHI, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
- PHÂN LÔ MÀ CHỈ 26.5 TỶ, THỪA HƯỞNG TRỌN VẸN TIỆN ÍCH TỪ LÊ ĐỨC THỌ VỀ TỚI NGUYỄN VĂN GIÁP
- NGƯỜI TA NÓI LÀ DÂN Ở ĐÂU ĐÔNG Ở ĐÓ KINH DOANH TỐT
MẶT TIỀN 5.5M, ĐẸP
LIÊN HỆ EM ĐỂ BIẾT THÊM VỀ SIÊU PHẨM 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "26.5 tỷ - shophouse hàm nghi - yên tâm quy hoạch - là căn rẻ nhất - kinh doanh tốt", có mã số #324421, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu