???? siêu phẩm biệt thự vip làng quốc tế thăng long - cầu giấy - 210m2 - 5 tầng thang máy
Phố Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
119 tỷ
210 m2 (8x27)
5 pn
8 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 210m², kết cấu biệt thự 5 tầng mới tinh, mặt tiền rộng 8m cực bề thế. Thiết kế hiện đại có thang máy nhập khẩu, bố cục cầu thang giữa, nội thất nhập ngoại cao cấp được chăm chút tỉ mỉ từng chi tiết.
⁃ Thông số: Diện tích 210m², kết cấu biệt thự 5 tầng mới tinh, mặt tiền rộng 8m cực bề thế. Thiết kế hiện đại có thang máy nhập khẩu, bố cục cầu thang giữa, nội thất nhập ngoại cao cấp được chăm chút tỉ mỉ từng chi tiết.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 210 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm biệt thự vip làng quốc tế thăng long - cầu giấy - 210m2 - 5 tầng thang máy", có mã số #324430, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu