Quá ngon- giảm 600tr - hxh- 68m² - 3 tầng - 5✅️9
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
5 tỷ 900 triệu
48 m2 (4x16)
3 pn
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Quá Ngon- Giảm 600tr - HXH- 68m² - 3 tầng - 5✅️9
- Hẻm Xe Hơi 1 trục , lùi xe vài mét quay đầu luôn- Nhà 4 Phòng, Sân thượng, Wiew ngăm sân bay,, chỉ có tiếng ồn máy bay nhẹ nhàng.???? Chủ tặng: quà trị giá ????300tr: Bộ bàn ghế gỗ quý, Bếp từ của Nhật 70tr, dàn bếp dc ốp đá Hoa Cương , tủ ..gần 100tr. ????????Vị trí: P10 Gò Vấp???? 0982.850.359 - Thanh Tuyền Nhà PhốIB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp đa dạng phân khúc cho khách lựa chọn.
- Hẻm Xe Hơi 1 trục , lùi xe vài mét quay đầu luôn- Nhà 4 Phòng, Sân thượng, Wiew ngăm sân bay,, chỉ có tiếng ồn máy bay nhẹ nhàng.???? Chủ tặng: quà trị giá ????300tr: Bộ bàn ghế gỗ quý, Bếp từ của Nhật 70tr, dàn bếp dc ốp đá Hoa Cương , tủ ..gần 100tr. ????????Vị trí: P10 Gò Vấp???? 0982.850.359 - Thanh Tuyền Nhà PhốIB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp đa dạng phân khúc cho khách lựa chọn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quá ngon- giảm 600tr - hxh- 68m² - 3 tầng - 5✅️9", có mã số #324142, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu