(chính chủ) bán nhà phố tuệ tĩnh đã xây 4 tầng, mặt tiền 11.5m, 75m2, chỉ 31 tỉ, phù hợp làm homestay
Phố Tuệ Tĩnh, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
31 tỷ
75 m2 (115x7)
4 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp căn nhà phố Tuệ Tĩnh, mặt tiền siêu rộng cực hiếm 11.5m, đã xây 4 tầng, chỉ nhỉnh 31 tỉ
Diện tích: 75m2
Xây dựng: 4 tầng
Giá: nhỉnh 31 tỉ có thương lượng
- Nhà cách mặt phố Tuệ Tĩnh 10m, vị trí rất trung tâm, đoạn đẹp nhất phố, vài bước ra Công viên, Vincom Bà Triệu, Hồ Gươm
Diện tích: 75m2
Xây dựng: 4 tầng
Giá: nhỉnh 31 tỉ có thương lượng
- Nhà cách mặt phố Tuệ Tĩnh 10m, vị trí rất trung tâm, đoạn đẹp nhất phố, vài bước ra Công viên, Vincom Bà Triệu, Hồ Gươm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 115 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán nhà phố tuệ tĩnh đã xây 4 tầng, mặt tiền 11.5m, 75m2, chỉ 31 tỉ, phù hợp làm homestay", có mã số #324131, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu