???? bán nhà phố huỳnh thúc kháng - nguyên hồng ????
Phố Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
37 tỷ
85 m2 (42x20)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ PHỐ HUỲNH THÚC KHÁNG – NGUYÊN HỒNG ????Kết nối: Trúc Khê - Nguyễn Chí Thanh - Láng Hạ???? Vị trí trung tâm – Khu vực cực hiếm nhà bán✔ Diện tích: 85m²✔ Mặt tiền: 4,2m (đẹp – dễ thiết kế – kinh doanh tốt)✔ Xây dựng: 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại???? Công năng hoàn hảo:– Phù hợp ở + kinh doanh, văn phòng, spa, showroom– Khu dân trí cao, giao thông cực kỳ thuận tiện???? Giá bán: 37 TỶ (có thương lượng)???? Liên hệ ngay: 0942136168
???? Xem nhà trực tiếp – làm việc chính chủ⚡ Cơ hội sở hữu tài sản giá trị – vị trí trung tâm – thanh khoản cao!
???? Xem nhà trực tiếp – làm việc chính chủ⚡ Cơ hội sở hữu tài sản giá trị – vị trí trung tâm – thanh khoản cao!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà phố huỳnh thúc kháng - nguyên hồng ????", có mã số #310941, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu