???? bán nhà trung tâm thạch bàn – 5 tầng – ô tô đỗ cổng – 32m²
Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 100 triệu
32 m2 (33x9)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
· ???? Vị trí: Trung tâm Thạch Bàn – Long Biên, đi vài phút tới:
Hồ điều hoà mát mẻ
Trung tâm thương mại Aeon Mall
·
Hồ điều hoà mát mẻ
Trung tâm thương mại Aeon Mall
·
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà trung tâm thạch bàn – 5 tầng – ô tô đỗ cổng – 32m²", có mã số #318095, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu