???? bán tòa nhà lê đức thọ - nam từ liêm - 135m2 - 11t thang máy - mt 7m - dòng tiền 300tr/th - lô góc - sát svđ mỹ đình - giá 69 tỷ
Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
69 tỷ
135 m2 (7x19)
11 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 135 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa nhà lê đức thọ - nam từ liêm - 135m2 - 11t thang máy - mt 7m - dòng tiền 300tr/th - lô góc - sát svđ mỹ đình - giá 69 tỷ", có mã số #318054, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu