???? bán toà văn phòng khủng phố cầu giấy - 330m x 8 tầng – thang máy – mặt tiền 8.5m - dòng tiền 3,6 tỷ/ năm
Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
140 tỷ
330 m2 (85x38)
16 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Khu vực trung tâm, giao thông thuận lợi.???? Vỉa hè cực rộng – 3 ô tô tránh – Dòng tiền 3.6 TỶ/NĂM
???? Thiết kế & công năng: • 7 tầng nổi + 1 tầng hầm • Tầng hầm siêu rộng để được tới 15 ô tô – hàng hiếm khu vực trung tâm. • Tầng 1 → 7: Full thông sàn, cực phù hợp làm văn phòng – showroom • Mỗi tầng có 2 khu vệ sinh tách biệt • Mặt tiền 8.5m – tầm nhìn thoáng, nhận diện thương hiệu đỉnh cao • Vỉa hè thênh thang, ô tô tránh nhau thoải mái
???? Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ, cất két giao dịch ngay????Giá bán (có thương lượng) 140 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Thiết kế & công năng: • 7 tầng nổi + 1 tầng hầm • Tầng hầm siêu rộng để được tới 15 ô tô – hàng hiếm khu vực trung tâm. • Tầng 1 → 7: Full thông sàn, cực phù hợp làm văn phòng – showroom • Mỗi tầng có 2 khu vệ sinh tách biệt • Mặt tiền 8.5m – tầm nhìn thoáng, nhận diện thương hiệu đỉnh cao • Vỉa hè thênh thang, ô tô tránh nhau thoải mái
???? Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ, cất két giao dịch ngay????Giá bán (có thương lượng) 140 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 38 m |
| Diện tích | 330 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán toà văn phòng khủng phố cầu giấy - 330m x 8 tầng – thang máy – mặt tiền 8.5m - dòng tiền 3,6 tỷ/ năm", có mã số #308420, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu